KARFIN KYAUTA NA XPORTCARD
Katin da aka riga aka biya na XportCARD katin riga-kafi ne wanda aka riga aka biya kuma ana iya caji katin Visa International / GIM. Ana amfani da shi a duniya a duk wuraren karɓar Visa (ATM *, POS ** & Yanar gizo) a cikin ƙasashe sama da 200.
Kasuwancin XportCARD don $ 20 kawai, kuma kunna su kyauta ne.
Kuna iya nemo mafi siyar da XportCARDs zuwa wurinku akan aikace -aikacen rayOn anan: https://play.google.com/store/apps/dev?id=7989654792875155121&hl=en&gl=US
HADIN KAI DA BANKI NA DUNIYA
Tun daga 2017, XportCARD yana ba da sabis na abokin ciniki na musamman da tsaro ga masu amfani da shi.
MENENE HIDIMAN DA SUKA SHAFI XPORTCARD?
- Ayyukan banki na ainihi;
- Karɓar biyan kuɗi ta shagunan kan layi- Saukewa ta kan layi daga kowace ƙasa
- Nazarin daidaituwa
- Biyan POS
- Sayi akan WEB
- Cire kudi daga ATM
- Mini bayanin asusun
- Canja wurin daga katin zuwa katin
- Yarda da Duniya: Ana karɓar Katin da aka biya na XportCARD a miliyoyin rukunin 'yan kasuwa a duk duniya.
AMFANIN DA XPORTCARD
- Yana ƙirƙirar madaidaicin madadin aiki don tsabar kuɗi;
- Hanya mafi arha don canja wurin kuɗi zuwa ga masu riƙe da XportCARD kusa da ku a ƙasashen waje akan ƙimar 1100 FCFA;
- An sauƙaƙe tsarin bayar da katin. Kuna iya samun sa nan take a kowane Mai Rarraba Mai Ba da izini na Fitarwa;
- Yana ba da mafi kyawun rikodin fiye da kuɗi (tarihin ma'amaloli da aka yi akan katin da aka biya yana samuwa akan tsarin sarrafa katin GTP da ake samu a www.myubaafricard.com).
- Yana kawar da buƙatar ɗaukar makudan kudade;
- Yana rage yuwuwar zamba ta yanar gizo saboda katin bashi da alaƙa da asusun mai katin;
- Lokacin da aka rasa kuɗi ko aka sace, yana ɓacewa har abada kuma a mafi yawan lokuta ba za a iya dawo da shi ba. Dangane da katin da aka rasa ko aka sace, ƙimar da ke cikin asusun mai katin yana nan daram kuma ana iya canja shi zuwa katin maye ko wani katin da aka riga aka biya.
WANE NE DON?
- 'Yan kasuwa da' yan kasuwa waɗanda ke yin sayayya na duniya, duka akan intanet da tafiya;
- Ga masu siyarwa waɗanda ke son karɓar biyan kuɗi na duniya ko daga shagon su na kan layi.
- Masu siyar da dillalan da ke son soke haɗarin asarar tsabar kuɗi.
KUDIN HIDIMAR RAYUWAR XPORTCARD
✔ Bayanai akan Cajin katin XportCARD da aka karɓa daga adadin da aka caje akan katin
- Sake loda XportCARD a cikin cibiyoyin caji na KYAUTA ko a bankin UBA: 1.5%
- Sake loda XportCARD ta bankin intanet: 0.75%
- Ana sake lodawa ta hanyar dandalin GTP 1.50%
✔ Bayanai masu tsada ta hanyar cajin XportCARD da aka karɓa daga adadin kuɗin
- Siyarwar kan layi (Yanar gizo): farashi mai alaƙa da siye akan layi akan dandamalin UBA BENIN;
- Cire ATM (UBA ko a'a):
* Idan GAB UBA = NA
* Idan UEMOA ATM = 500FTTC
-Canja kuɗi daga XportCARD ɗaya zuwa wani katin banki: Fitar da tsayayyen kuɗi na 1375F Duk adadin :( Adadi mafi yawa a kowane canja wuri: 500.000f, matsakaicin canja wuri 3 a kowace rana)
Takaddun da za a bayar don samun XPORTCARD:
- Kammala da sanya hannu kan takardar biyan kuɗi na XportCARD; Samar da asali tare da kwafi biyu.
- Kwafin katin shaidar mai riƙewa